CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO

Tìm kiếm...

Sản phẩm

Sản phẩm
Sản phẩm
Sản phẩm
Sản phẩm
Sản phẩm
Sản phẩm
Sản phẩm

Thuốc hóa dược / Thuốc khác / Chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4MG (VIÊN NANG)

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4MG (VIÊN NANG)

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4MG (VIÊN NANG)

(Chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn)

- Điều trị triệu chứng: Viêm mũi dị ứng theo mùa và quanh năm, mày đay.

THÀNH PHẦN:

    Mỗi viên nang cứng chứa:

    - Thành phần dược chất: Clorpheniramin maleat ____________ 4mg

    - Thành phần tá dược: Tinh bột mì, Lactose, Povidon K90, Natri starch glycolat, Magnesi stearat, Nang cứng gelatin số 4.

DẠNG BÀO CHẾ:

    - Viên nang cứng. 

    - Mô tả đặc điểm bên ngoài của thuốc: Viên nang cứng số 4, nắp nang màu cam - thân nang màu vàng. Bột thuốc bên trong màu trắng đồng nhất.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: 

    - Hộp 10 vỉ x 10 viên .

    - Chai 100 viên; chai 150 viên; chai 200 viên; chai 500 viên .

CHỈ ĐỊNH:

    - Điều trị triệu chứng: Viêm mũi dị ứng theo mùa và quanh năm, mày đay.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH :

    - Quá mẫn với clorpheniramin hoặc bất cứ thành phần nào của thuốc.

    - Người bệnh đang cơn hen cấp.

    - Người bệnh có triệu chứng phì đại tuyến tiền liệt.

    - Glôcôm góc hẹp.

    - Bí tiểu tiện.

    - Hẹp môn vị.

    - Người nuôi con bú.

    - Trẻ sơ sinh đủ tháng và thiếu tháng.

các sản phẩm cùng loại

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4MG (VIÊN NANG)xem sản phẩm

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4MG (VIÊN NANG)

DOMETIN 5mgxem sản phẩm

DOMETIN 5mg

Cinnarizin 25mgxem sản phẩm

Cinnarizin 25mg

DOFEXO 60MGxem sản phẩm

DOFEXO 60MG

Cetirizin 10MGxem sản phẩm

Cetirizin 10MG

Loratadin 10mgxem sản phẩm

Loratadin 10mg

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4MGxem sản phẩm

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4MG

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO

http://domesco.com/
http://domesco.com/catalog/view/theme/
http://domesco.com/pictures/catalog/logo/title.png
http://domesco.com/pictures/catalog/logo/titlemobileNew.png